รบกวนตรวจสอบ LV geronimos ครับ
โดย gucham01
gucham01
ได้มือ 2 มาจากเว็ปนี้ครับ รบกวนช่วยตรวจสอบด้วยครับผม ว่าแท้หรือไม่ครับ

Date Code : CA0182

ขอบพระคุณมากครับ

Contented by gucham01 @ Siambrandname

gucham01
Originally Posted by gucham01
ได้มือ 2 มาจากเว็ปนี้ครับ รบกวนช่วยตรวจสอบด้วยครับผม ว่าแท้หรือไม่ครับ

Date Code : CA0182

Contented by gucham01 @ Siambrandname

Rocketman
องค์รวมให้ แท้

*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้ เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***
nutella
แท้อีกเสียงนึง ^^
gucham01
Originally Posted by Rocketman
องค์รวมให้แท้

*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***

gucham01
ขอบพระคุณครับ คุณ nutella
Pirates
แท้ครับ...........
gucham01
ขอบพระคุณครับ คุณ Pirates
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3