ขาย very like new Chanel Classic 10 in Black Caviar // Hermes mini evelyne Sakura
โดย mememomook
mememomook
full set Chanel classic 10 holo 218 (Like new) ปี16 สภาพใหม่มากกกกกกค่ะ หนังสวย แข็ง เม็ดสวย ควรมีควาเก็บ ไม่ต้องพูดเยอะ หนังโฮโลนี้สวยมากค่ะ ราคาจับๆดมๆ 139900 บาท (ตอนนี้ 16อัพค่ะ)
Hermes evelyne mini สี Sakura stamp T สีหายากมากกกก !! สภาพกริ้บสุดๆ เห็นไซส์น่ารัก แต่จุมากนะคะ ราคาน่ารัก 48500 บาท (ราคาพรีคือแรงมากนะคะคอลซากุระ)
รูปเพิ่มเติม หรือสอบถามรายละเอียด
LINE : @eid5720j (มี @ ด้วยนะคะ)

ทุกชิ้นนัดรับได้นะคะ

Contented by mememomook @ Siambrandname

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3