ลดหนักมาก!!! MEN: LANVIN • TOD'S • Leather Moccasins Shoes • อยากขายๆคราฟฟ เอาไปเลยคู่ละ 6,000 บาท
โดย Dektiss
Dektiss
สนใจ PM หรือโทร 086-2828280 ครับ พ่อค้าใจดีครับ

LINE : TERAPABJ

ได้โปรด Cf แล้วอย่า Cc หรือหายเลยนะครับ มีอะไรคุยกันได้ สงสารพ่อค้านะครับ

สินค้าทุกชิ้น ฟรี ส่งลงทะเบียนทั่วประเทศไทย
หรือนัดเจอเพื่อดูของได้ครับ สะดวก สยาม เซ็นทรัลเวิลด์ ครับ

รองเท้า LANVIN - Leather Moccasins
หนังสีดำ
สภาพ NEW!!
ขนาด UK:7, EU:41, US:8, 263 MM.
อุปกรณ์ กล่อง, ถุงผ้า 2 ใบ
ขอขายที่ SOLD บาท
ลดหนักมากเหลือ SOLD บาท !!!

รองเท้า TOD'S รุ่น Marlin Hyannisport - Leather Moccasins
หนังสีน้ำตาลช็อคโกแลต พื้นยางสีขาว
สภาพ NEW!!
ขนาด UK:7.5, EU:41.5, US:8.5, 284 MM.
อุปกรณ์ ถุงกระดาษ, กล่อง, ถุงผ้า
ขอขายที่ 9,900 บาท
ลดหนักมากเหลือ 6,000 บาท !!!

ข้อมูลจาก farfetch ครับ
https://www.farfetch.com/uk/shopping/men/tod-s-chunky-sole-penny-loafers-item-11886233.aspx?storeid=9317&from=listing&rnkdmnly=1&ffref=lp_pic_34_10_

รูป LookBook จาก TOD'S ครับ (รุ่น/สีเดียวกัน)

Payment Channel

• ธนาคารกสิกร
บัญชีเลขที่ 738-2-56166-4 ชื่อบัญชี นายธีรภาพ จรานุพงศ์

• ธนาคารไทยพาณิชย์
บัญชีเลขที่ 218-222817-8 ชื่อบัญชี นายธีรภาพ จรานุพงศ์

• ธนาคารกรุงเทพ
บัญชีเลขที่ 855-0-33528-8 ชื่อบัญชี นายธีรภาพ จรานุพงศ์

• ธนาคารทหารไทย
บัญชีเลขที่ 240-2-04843-9 ชื่อบัญชี นายธีรภาพ จรานุพงศ์

*หลังจากโอนเงินเเล้วเเจ้งชื่อธนาคารที่โอน+ชื่อที่อยู่ด้วยนะครับ

SOLD Item

ขอขอบคุณ SBN ครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3