รบกวนช่วยตรวจสอบกระเป๋า Givenchy Antigona (Medium) ว่าเป็นของแท้หรือเปล่าคะ
โดย jernz
jernz
สวัสดีคะ พี่ๆน้องๆ SiamBrandname รบกวนช่วยดูให้หน่อยคะ ว่าเป็นของแท้หรือเปล่า
อยากจะแน่ใจก่อนจะซื้อคะ

ปล. กำลังขอรูปเพิ่มเติมจากแม่ค้าอยู่คะ ขอบคุณมากๆนะคะ :)

Edit: ขอแก้ไข Size เป็น Small และเพิ่มเติมรูปภาพคะ
:D

Pirates
จากภาพที่มีให้ ดู + ครับ
jernz
ขอบคุณคุณ Pirates มากนะคะ

ได้ลงรูปเพิ่มเติมแล้วคะ และแก้ไขไซต์กระเป๋าคะ
BiQuE
ทุกอย่างสวย และผมว่าแท้ครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3