รบกวนช่วยตรวจสอบ Lv multiple wallet ให้ด้วยครับ
โดย tree
tree

Date code RI4106 ใบเสร็จลงวันที่ 15/10/2016
จุดที่สงสัยที่สุดคือ หนังขั้นช่องแบงก์ มีการเย็บขอบบน ใบเก่าไม่มีการเย็บ และหนังtaigaด้านในมีความมันวาวมากมากกว่าใบเก่า(ปี2012)
Rocketman
องค์รวมให้ ผ่านปกติ ครับ
ส่วนเรื่องเย็บขอบรุ่นใหม่ส่วนตัวยังไม่มีข้อมูล

*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้ เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***
tree
Originally Posted by Rocketman
องค์รวมให้ ผ่านปกติ ครับ
ส่วนเรื่องเย็บขอบรุ่นใหม่ส่วนตัวยังไม่มีข้อมูล

ขอบคุณมากๆเลยครับ
Pirates
แท้ครับ........
tree
Originally Posted by Pirates
แท้ครับ........

ขอบคุณมากครับ
BiQuE
แท้...ครับ
tree
Originally Posted by BiQuE
แท้...ครับ

ขอบคุณมากครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3