รบกวนช่วยตรวจสอบrolex เรือนนี้ให้หน่อยค่ะ มีน้องอยากขายให้หรือให้ช่วยปล่อยให้แต่เราดูไม่เป็นค่ะอยากแน่ใจว่าเป็นขอบแท้หรือปล่าว
โดย Pachana
Pachana

Contented by Pachana @ Siambrandname

Rocketman
ส่วนตัวแนะนำให้เข้าร้านนาฬิกาน่ะครับ
เนื่องจากนาฬิกามีรายละเอียดค่อนข้างมาก สิ่งที่สำคัญควรต้องดูที่ตัวเครื่อง หรือถ่ายหน้าปัดที่สามารถแบบขยายใหญ่มากๆ เพื่อดูรายละเอียด
แนะนำมีร้านรับตรวจสอบโดยเฉพาะ ค่าใช้จ่ายประมาณ 2พัน
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3