Hermes herbag backpack , Gucci bag , Prada alma mini ราคาดีๆค่ะ
โดย Vanilla
Vanilla
CFพร้อมโอน , ให้สิทธิ์คนไม่ต่อราคาก่อน
ของแท้แน่นอน ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
สนใจสอบถามได้ตลอดเวลาค่ะ^^
Line : riya.t

Hermes Herbag Backpack ใบสีขาวเป็นเป้ ใบสีดำเป็นแบบถือ ขนาด28cmค่ะ
สภาพตามรูปเลยค่ะ พยายามถ่ายให้เห็นรายละเอียดที่สุด ใบสีขาวมีตำหนิขอบบนกระเป๋าขาดแต่เวลาใช่ฝากระเป๋าปิดมองไม่เห็น
กระเป๋าไม่เคยทำความสะอาด เอาไปสปาน่าจะใหม่ขึ้นค่ะ
ใบสีดำสภาพดีตามรูป เป็นแบบถืือ(สะพายไม่ได้ค่ะ ถ้าอยากสะพายลองหาสายอื่นมาใช้แทนค่ะ)
มีช่องใส่ของเล็กๆข้างใน ไม่มีอุปกรณ์ ขาย 13,900 ค่ะ

Gucci mini สภาพดีตามรูปค่ะ มุมด้านหลังดำคล้ำขึ้นเพราะเสียดสรกางเกงเวลาสะพายค่ะ
ส่วนอื่นสภาพดี ไม่ขาด ไม่เคยทำความสะอาด สายยังสวยไม่เป็นขุย
สะพายเป็นcross bodyได้ ใส่ไอโฟนพลัสได้ ไม่มีอุปกรณ์ เอาไปสะพายชิวๆ 3,500 ค่ะ

ขอบคุณSBNค่า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3