TM : ขายกระเป๋าสะพาย Guess ใหม่ป้ายห้อย และ Used Guess อีก 1 ใบ สวยใหม่ สภาพงาม++ขายถูกจริงๆๆ+ ไม่เชื่อลองดูด้านใน ถูกต้วยสวยด้วย รีวิวรูปเยอะมาก ค่ะ+++ พิเศษมีของแถมด้วย++
โดย namtarn24
namtarn24
1.สินค้าจัดส่งทางไปรษณีย์ EMS ทุกวันค่ะ ค่าจัดส่ง 50 บาท :p
2.ขอให้อนุญาตขายให้กับคนที่พร้อมโอนเงินก่อนค่ะ ไม่รับจองสินค้า
3.สามารถสอบถามเพิ่มเติมได้ตลอดค่ะ PM มาได้เลย
4.ซื้อแล้วไม่รับคืนสินค้านะคะ นอกจากเกิดการเสียหายจากการส่งสินค้า

5.โอนเงินเพื่อชำระค่าสินค้าได้ที่ ชื่อบัญชี สุพรรณิการ์ เพ็ญสุขเหลือ

• ธนาคารกสิกรไทย 067-2-80281-4 สาขาโพธิ์สามต้น
  • ธนาคารไทยพาณิชย์ 218-213-6672 สาขาสยามพารากอน
  • ธนาคารกรุงเทพ 123-4-242905 สาขาราชเทวี

โทรสอบถามเพิ่มเติม น้ำตาล 081-3011514 email : thaibuycd@gmail.com ค่ะ

พิเศษของแถมวันนี้ Tester Skin Food เลือกรับ 3 ซอง ค่ะ อะไรก็ได้ดังนี้ค่ะ

เข้าสู่รายการสินค้าที่จะขายกันเลยค่ะ
ตอนนี้เหลือรายการที่ 1 ใบเดียวค่ะ
รายการที่ 1. ของใหม่จ้า Guess สีเหลือง ใบใหญ่ หนังเหลืองเงามันวาวสุดๆๆ หนังนิ่ม พี่ซื้อมาฝาก ยังไม่ได้ใช้เลย มีป้ายห้อย MRP : $95 ใหม่ 100% ค่ะ
ใบนี้ขายที่ 2,900 บาท จ้า :p

รายการที่ 2. Used Guess สะพายสีน้ำตาล เหมือนใหม่ ใช้ครั้งเดียวเอง ไม่มีตำหนิ เนื้อผ้าไม่เป็นขุย หนังไม่เหนียว สภาพ 98%
ใบนี้ขายที่ 2,200 บาท จ้า :p Sold Out!!!!! ขายแล้วจ้า26/9/09

แล้วมาอุดหนุน กันนะคะ ขอบคุณ SBN ค่ะ :p
1
2
3