======== ภาวะรื้อตู้ ย้ายคอนโด เจอของเก่า เก็บขาย ส่งต่อหมด ใครชอบใบไหนมารับไปค่ะ PRADA 39,900 / NEW LV 37,900 / New chanel earring / New chanel WOC 44,900 ==============
โดย Oowaus
Oowaus

"One time used"
YSL Evening Clutch

สวยน่ารัก คุณหนูมาก ใช้ไปครั้งเดียวค่ะ
ทุกอย่างสภาพเดิม
ขายพร้อมอุปกรณ์

(กล่อง, ถุงผ้า, ถุงกระดาษ)

พิเศษ 38,500 บาท

New LV Scarf
สีหวาน match 2 สีระหว่าง สีชมพูและเทา น่ารักมากค่ะ

ขายพร้อมอุปกรณ์ full set
(กล่อง, ถุงกระดาษ, ใบเสร็จ)

พิเศษ 9,900 บาท

Used like very very new PRADA Large
(สีแดงสด)
ซื้อมาเอาแต่เก็บค่ะ ใช้ไป 1-2 ครั้ง
กลิ่นหนังหอมมากๆ

อุปกรณ์ ได้ไปเลย กล่องสีดำใบใหญ่, ถุงกระดาษ, การ์ด ครบทุกสิ่ง ยกเว้นใบเสร็จหาไม่เจอค่ะ

ราคาพิเศษที่สุด เหมือนซื้อราคาใบเล็ก
เพียง 39,500 บาท

NEW LV Monceau BB
ซื้อมาเอาแต่เก็บค่ะ ไม่เคยใช้ สีชมพูนมๆ หนังแก้ว
ขนาดน่ารัก ลูกผู้ดีที่สุด
(ขายพร้อมใบเสร็จตัวจริง, กล่องกระดาษ, ถุงผ้า, ถุงกระดาษ)

พิเศษ 37,900 บาท

New CHANEL Earrings (ใหญ่เท่าเหรียญห้า)

(กล่อง, โบว์, ดอกคาร์มิเลีย, copy ใบเสร็จ, ถุงกระดาษ)

เหลือ 19,500 บาท

New CHANEL Earrings
(รุ่นใหม่ล่าสุด ใหญ่เท่าเหรียญห้า)
(กล่อง, โบว์, ดอกคาร์มิเลีย, copy ใบเสร็จ, ถุงกระดาษ)

เหลือ 23,900 บาท

New CHANEL WOC (สีชมพูหวานๆ)
Hologram 221XXXXX

(ถุงผ้า, กล่อง, โบว์, ดอกคาร์มิเลีย, copy ใบเสร็จ, hologram card)

ขายต่ำกว่าทุน 44,900 บาท

New Hermes Twilly (ขายเป็นคู่)
ขายพร้อมอุปกรณ์ครบ
เหลือ 11,500 บาท

New Hermes Twilly (ขายเป็นคู่)
สำหรับคนชอบสีชมพู ส้มค่ะ โทนสีสวยมากๆ
ขายพร้อมอุปกรณ์ครบ
ลดเหลือ 11,500 บาท

ของจริงแท้ ทุกใบ ถ้าพบว่าไม่จริง ยินดีคืนเงินค่ะ
เข้าห้อง catch fake ได้โดยไม่ต้องขออนุญาต

CF แล้ว รบกวนขอมัดจำ
2,000 บาท นะคะ

ขอรูปเพิ่มในมุมอื่นๆ ได้ตลอดเวลาค่ะ ทาง
Line (ID : jaepueng)
ติดต่อ "น้ำผึ้ง" 0819158797

ขอบคุณ SBN และลูกค้าทุกท่านค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3