UPDATED!! ไอเท็มเด็ดของหนุ่มๆ มาแล้วครับ Off-white / Adidas Yeezy / Coach / Paul Smith / BOYY / Viera by Ragazze สภาพดีราคาโดนทุกชิ้นครับ
โดย anavin
anavin
Off-White black diag spray cap - USED มือสอง สภาพเหมือนใหม่ free size ครับ รุ่นนี้หายากมากแล้วครับ SALE 4,200 บาท
Yezzy Boost 350 V2 - size 11 UK 46.5 EU - SALE 27,000 บาท รุ่นนี้ไซส์นี้หายากมากครับ
VIERA by Ragazze Backpack สีดำ หนังแท้ทั้งใบ - USED มือสอง สภาพใหม่ ไม่มีตำหนิ SALE 9,000 บาท (ราคาใน SHOP ตอนนี้ 15,900 บาทนะครับ) ใบนี้หนังสวยมากครับ
BOYY Shades - Oversize Aviator ลายกระ สีน้ำตาล USED มือสอง สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิ รุ่นนี้ใส่ได้ทั้งผู้ชายผู้หญิงนะครับ ราคาใน Shop ตอนนี้ 9,500 บาทครับ SALE 3,700 บาท ราคานี้ถูกสุดๆครับ
Paul Smith Canvas bag - USED มือสอง กระเป๋าสำหรับใส่ของ ขนาดกว้างประมาณ 13 นิ้ว วัสดุแคนวาส ลาย Union Jack หูเป็นหนังแท้ ใบนี้สภาพดีสุดๆครับ ได้ใบนี้ไปเหมือนได้ของใหม่ ในราคา SALE 3,700 บาท เท่านั้นครับ
Paul Smith Traveler bag - USED มือสอง เป็นใบที่สภาพดีสุดๆอีกใบนึงครับ เป็น canvas พิมพ์ลาย หูและซิปเป็นหนังแท้ พร้อมสายสะพาย ใบนี้เหมาะสำหรับใส่ของในชีวิตประจำวัน ไปยิมก็ได้หรือไป ตจว. 1-2 วันกำลังดีครับ ขนาด ยาว 21 นิ้ว กว้าง 9.5 นิ้ว ครับ SALE 7,500 บาท เท่านั้นครับ
COACH tote bag - USED มือสอง วัสดุ nylon + หนังแท้ สีดำ พร้อมสายสะพาย ใบนี้เหมาะสำหรับหนุ่มออฟฟิส ใช้ สะพายก็ได้ถือไปทำงานก็สวยดีครับ ใบนี้ก็สภาพดีมากเช่นกันครับ ราคาเพียง 5,500 บาท ครับ
COACH purse bag - USED มือสอง ลาย Camo พิมพ์โลโก้ทั้งใบครับ ใบนี้สำหรับใส่ของจุกจิก ช่องเยอะมากครับใบนี้ ขนาดยาวประมาณ 9 นิ้ว ราคาถูกสุดๆครับ 2,700 บาท

ทุกชิ้นเป็นของแท้ 100% ครับ
สนใจชิ้นไหนสอบถามได้เลยนะครับ ติดต่อได้ที่
Line : @bnstuffbkk หรือ 081-7016126 ได้ตลอดเวลานะครับ
ราคาสามารถคุยกันได้ครับ พ่อค้าใจดี 55
(สามารถรูดบัตรเครดิตได้ด้วยนะครับ)
ยังไงสอบถามกันมาได้เลยนะครับ

มีสินค้าอื่นๆที่ห้อง Hi-End ด้วยนะครับ ลองเข้าไปดูกันนะ
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3713850

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3