Updated!!! VALENTINO / GUCCI - รองเท้า กระเป๋า เข็มขัด ของผู้ชาย ทั้ง New และ Used ครับ
โดย anavin
anavin
Valentino sneaker size 43/9 - NEW ของใหม่ อุปกรณ์ครบ สีน้ำตาล-เหลือง สีสวยมาก สีนี้หายากมากครับ SALE 16,000 บาท
== SOLD == Valentino sneaker - Elastic band สีกรมท่า size 8.5/42.5 - USED มือสอง สภาพใหม่ SALE 17,000 บาท
Valentino card holder - NEW ของใหม่ อุปกรณ์ครบ สีแดง Maroon SALE 5,800 บาท
Gucci Messenger bag - สีดำ USED สภาพใหม่มาก ไม่มีตำหนิ SALE 13,500 บาท ราคาถูกสุดๆครับ
Gucci belt with G Buckle size 90 (สำหรับเอวประมาณ 30-34 นิ้ว) - USED สภาพดี พร้อมถุงผ้า SALE 7,000 บาท

ทุกชิ้นเป็นของแท้ 100% ครับ
สนใจชิ้นไหนสอบถามได้เลยนะครับ หรือติดต่อได้ที่ Line : @bnstuffbkk หรือ 081-7016126 ได้ตลอดเวลานะครับ
ราคาสามารถคุยกันได้ครับ พ่อค้าใจดี 55
(สามารถจ่ายโดยบัตรเครดิตได้ด้วยนะครับ)

ยังไงสอบถามกันมาได้เลยนะครับ
ยังมีสินค้าอื่นๆที่ห้อง Hi-Street ด้วยนะครับ ยังไงเข้าไปดูกันได้ครับ
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3713839

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3