♥SALE♥ลด70% ♥CHANEL Mini Wallet สีชมพู BabyPink 12,500฿ ♥Dior Earrings 6,000฿ ♥NEW MIU MIU Pink Braceletสายรัดข้อมือสีชมพูมุก 3,900฿ เสื้อ 1,500฿ กระโปรง 7,500฿
โดย day6th
day6th
สนใจติดต่อทาง PM
Line: ppranggss
Email:
a666day@hotmail.com ได้เลยนะคะ

**CF no CC นะคะ**
CF แล้ว สามารถ CF ต่อได้ค่ะ

**สนใจจริงๆต่อรองราคาได้นะคะ แต่ขออย่าโหด เราขายราคาต่ำอยู่แล้วนะคะ**

**ให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนไม่ต่อราคาก่อนนะคะ**

**ลูกค้าที่ CF สินค้า กรุณาโอนเงินภายในวันรุ่งขึ้น ไม่เกินเวลา 19.00 น.นะคะ หากไม่มีการโอนเงิน และไม่มีการติดต่อจากทางลูกค้าภายในเวลาดังกล่าว เราขออนุญาต CC ค่ะ ขอบคุณค่ะ**

**สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ**

Used in very Good Condition CHANEL Mini Wallet/Card Holder Holo 228 ขนาดกว้าง 9.5 cm ยาว 11.5 cm หนา 2 cm ด้านในมีช่องใหญ่ 2 ช่อง ช่องเสียบการ์ด 1 ช่อง ใส่แบงค์พับครึ่งได้ ใช้เป็นกระเป๋าสตางค์หรือใส่การ์ดได้ค่ะ สภาพ95% ก่อนใช้นำไปทำ Nanocoat ที่ Momoko ก่อนด้วยค่ะ ใช้ถนอมมากไม่มีตำหนิหนัก ขอบไม่ลอก ไม่ดำ ไม่มีรอยเปื้อน ไม่มีรอยถลอก สีไม่เฟด อุปกรณ์มีกล่อง ซองกำมหยี่ การ์ดโฮโล แคร์การ์ด ริบบิ้น ถุงกระดาษ
SALE 12,500บาทค่ะ (พรีออเดอร์มา 2x,xxxบาทค่า)

Like Very New Dior Vintage Earrings ยาว 3 cm เหมือนใหม่ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ อปุกรณ์มีถุงผ้าอย่างเดียวค่ะ SALE 6,000 บาทค่า
CF รอโอนเงินค่ะ สนใจ CF ต่อได้ค่ะ

NEW CHANEL Brooch ของใหม่ ซื้อเก็บไม่เคยใช้งานค่ะ หายากมากค่ะ
อุปกรณ์กล่อง ริบบิ้น ดอกไม้ ถุงกระดาษค่ะ SALE 12,500 บาทค่ะ (พรีออเดอร์มา 18,000 บาทค่ะ)

NEW MIU MIU Leather Bracelet with Key Charm สีชมพูอ่อน ทำจากหนังแพะค่ะ ความยาวปรับได้ 3 ขนาดค่ะ 17cm, 18.5cm, 20cm. ซื้อเก็บไม่เคยใส่ค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆ อะไหล่ยังไม่หมองค่ะ (สีดำๆที่อะไหล่เป็นเงาสะท้อนค่ะ ไม่ใช่ตำหนินะคะ) อุปกรณ์มีกล่องค่ะ SALE 3,500 บาทค่ะ (ซื้อจากช็อป 7,500บาท) ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

Used once like very New MIU MIU Wool Top Sz.38 (XS) แพทเทิร์นไม่เล็กมากค่ะ คนใส่ไซส์ US0-2 ใส่ได้ค่ะ รอบอก 33-34" ยาว 17" เป็น Wool 100% เคยใส่ครั้งเดียว ใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ
SOLD (ซื้อมา 25,000 บาทค่ะ)

NEW MIU MIU Skirt Sz.36 (XS) รอบเอว 24" สะโพก35 ยาว 16" ซื้อเก็บไม่เคยใส่ค่ะ ใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ SALE 7,500บาท (ซื้อมา 40,000บาทค่ะ)

Used once like very New MIU MIU Romantic Flower T-Shirt Sz.S แพทเทิร์นไม่เล็กมากค่ะ คนใส่ไซส์ US0-2 ใส่ได้ค่ะ รอบอก 33" เคยใส่ครั้งเดียว ใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ SALE 1,500 บาท (ป้าย 1x,xxx บาทค่ะ)

ขอบคุณพื้นที่ SBN ค่า:razz:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3