Gucci tote bag สีคาราเมลเบจ สภาพดี ราคาเบาๆ 9,900 บาท พร้อมโอนขอราคามาเลยค่ะ
โดย jeja
jeja
Gucci tote bag สภาพดีค่ะภายในสะอาด รุ่นนี้มีกระเป๋าใบเล็กด้านในค่ะ ราคามือหนึ่งสี่หมื่น วันนี้ลดเหลือ 9,900 บาท พร้อมโอนขอราคามาเลยค่ะ
ถ่ายชัดๆค่ะ
มีการ์ด เล็ก care card ถุงผ้า และตัวอย่างหนัง/ผ้า มาครบ
สีเดียวกับที่นางแบบใช้ค่ะ เครดิตภาพจาก intrenet ค่ะ
มีใบเล็กแบบนี้ค่ะ
สะพายข้างประมาณนี้นะคะ
ลงผิดห้องขออภัยค่ะ ไม่ทราบลบอย่างไร
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3