Used Rolex Oyster Perpetual 34mm Ref 114200 Used LV Favorite MM DC 16 ,New Gucci Woc in Beige Used Balenciaga mini city New Prada Nero Zippy Wallet GHW,, New Prada Card Holder GHW all with full set>
โดย Chanel R
Chanel R
อปก ตรึม สวย คลาสสิค ใช้ง่ายได้จริง หนังทนไม่ต้องระวังมาก

รับประกันสินค้าเป็นของแท้100%ค่า สินค้าทุกใบมีอุปกรณ์ครบค่ะ กล่อง ถุงผ้า และมีcopyใบเสร็จให้ค่ะ

**แม่ค้าใจดี สด ผ่อน คุยได้ ชอบขายแบบ ฟินๆค่ะ**

กติกาในการซื้อสินค้า

1. ติดต่อทาง Line : nattakittiya โทร 089-7194224
2. สามารถนำรูปสินค้าเข้าห้องcatch fakeได้โดยไม่ต้องขออนุญาติค่ะ
3. ซื้อสินค้าแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณีนะคะ เพราะสินค้าเป็นของใหม่จริงๆจากshop มั่นใจว่าไม่มีปัญหาแน่นอนค่ะ เพราะฉะนั้นอยากให้มั่นใจจริงๆก่อนcfนะคะ ขอรูปเพิ่มเติมได้ตลอดเลยค่า
4. ขออนุญาติขายให้ท่านที่พร้อมโอนเต็มจำนวนก่อนนะคะ นัดรับขอcf 2000บาทนะคะ ผิดนัดริบมัดจำนะคะ และขออนุญาติไม่รับจองปากเปล่ารึลอง ถือว่าเหมาะกับตัวเองหรือไม่นะคะ เกรงว่าน้องเป๋าจะช้ำค่ะ อยากให้ถึงมือเจ้าของในสภาพที่เลิศที่สุดเท่าที่จะทำได้ค่ะ
5. นัดรับได้ที่สะดวกลองคุยได้ค่า
6. ส่ง EMSฟรีค่า

คนขายใจดี สอบถามได้ ขอรูปเพิ่มได้ตลอดจ้า ขายไปแล้วหลายสิ่งอย่างจร้าาา

รุ่นใหม่ ออกshopไทยปี 2016 รับประกันศูนย์ 5 ปี อปก ครบทุกสิ่งอย่าง ใส่เต็มข้อ ใครเบื่อPam หนักไป ใหญ่ไปลองดุูเรือนนี้คะ ใส่ไม่ถึงปี ใครหาอยู่ประหยัดไปหลายหมืี่นเลยคะ สีนี้ใส่ไปคนเล่นรู้คะของปีใหม่นะคะ ราคาดี 149,000 บาท

Used Rolex Oyster Perpetual 34mm. Ref 114200 Red Grape

[IMG] [/IMG]

New Prada Nero Zippy Wallet Black Saffiano Leather with full set 17,900 บาท >>>>> ลดเหลือ 16,900 บาท รุ่นนี้ อมตะ ถือง่ายไม่เบื่อ สีนี้ ราคานี้ไม่ผิดหวังคะ ใส่ IPHONE 7 ได้นะคะ ลองเช็คราคาที่อื่นก่อนได้คะ [IMG] [/IMG]

New Prada Nero Card Holder GHW with full set 7,900 บาท ลดไปอี้กกกเหลือ 6,900 บาทมาเป็นเซตเข้ากันฝุดๆ

Sold Zone (บางส่วน)

[IMG] [/IMG][IMG] [/IMG]
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3