รบกวนผู้รู้ช่วยตรวจสอบ LV Neverfull MM กับกระเป๋าลูก
โดย SaraPooh
SaraPooh
Neverfull mm
เรียนผู้รู้ทุกท่าน

ได้ซื้อกระเป๋าใบนี้เป็นมือสองมาจากเว็บออนไลน์ ไม่มั่นใจว่าเป็นของแท้หรือไม่ ขอผู้รู้ช่วยพิจารณาให้ด้วยค่ะ คือไม่แน่ใจที่ตัวถุงผ้าด้วยทำไมตัวอักษรถึงไม่คมชัด ซื้อมาแล้วถึงพึ่งมาสังเกตและหาป้ายว่าถุงผ้าผลิตที่ไหนไม่เจอ มันต้องมีรึป่าวคะ
และกระเป๋าลูกใบเล็ก มันต้องมีป้ายบาร์โคดข้างในด้วยหรือไม่ คือพยายามหาแล้วมันไม่มี
ถึงจะมีใบเสร็จ กับสลิปที่รูด ก้อยังรู้สึกไม่มั่นใจ ทำไมมันมีลง datecode ของกระเป๋าในใบเสร็จด้วย มาขอความเห็นในห้องนี้อีกทีค่ะ จะเดินทางไปยุโรป กลัวถูกจับถ้าใบนี้เป็นของปลอม

ขอบคุณผู้รู้ทุกท่านมากๆ นะคะ
Pirates
ไม่แท้ครับ.............
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3