รบกวนช่วยตรวจสอบ กระเป๋า Alam BB ให้ด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
โดย tustus
tustus
สวัสดีค่ะ
รบกวนช่วยตรวจสอบกระเป๋า alma bb ใบนี้ด้วยค่ะ เผอิญว่าใบนี้ไม่ได้ซื้อจากshop แล้วอยากขายค่ะ เพราะว่าเล็กไปไม่เหมาะกับตัวเอง เพื่อความสบายใจ ขอรบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

Rocketman
องค์รวมให้ แท้

หากเพิ่มภาพ DC ได้ก็จะเป็นประโยชน์มากขึ้น

*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***
Pirates
แท้ครับ.........
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3