ห้องซื้อขายยไฮสตรีทไม่สามารถตั้งกระทู้โพสต์ขายใหม่ได้ค่ะ
โดย nattarika
nattarika
[SIZE="3"]
วันนี้8/4/60ไม่สามารถตั้งกระทู้ขายใหม่ในห้องไฮสตรีทโพสต์ขายไม่ได้เลยค่ะ น่าจะเกิดจากระบบ รบกวนช่วยเหลือแก้ไขด้วยนะคะ

ขอบคุณค่า
nattarika
ไม่สามารถโพสต์ขายจาก browser internet explorer เลยลองโพสต์จาก browser google chrome สามารถโพสต์ได้ค่ะ

แต่ปกติเวลาโพสต์ขายทุกวันจะโพสต์จาก browser internet explorer ไม่มีปัญหานะคะ ***เฉพาะวันนี้ที่มีปัญหาโพสต์ไม่ได้ค่ะ***
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3