รบกวนพี่ๆช่วยตรวจสอบ Prada Saffiano 25 ให้ทีค่ะ รู้สึกร้อนใจมากเลยค่ะ
โดย IMP169
IMP169
สวัสดีค่ะ
รบกวนพี่่ๆช่วยตรวจสอบ Prada Saffiano 25 สี tamaris ให้ทีค่ะ
พอดีซื้อกระเป๋าใบนี้มาจาก ไอจีฝากขายค่ะ เจ้าของเก่าแจ้งว่า พรีมาจากอิตาลี
บางจุดรู้สึกว่าของแท้ แต่ยังมีบางจุดที่สงสัยค่ะ ฝากรบกวนพี่ๆด้วยค่ะ

มีรอยแตกเล็กน้อย แม่ค้าแจ้งว่าติดกระดุมมาไม่เห็น แต่พอติดมันก็ยังเห็นอยู่ดี T^T

* * จุดนี้ค่ะค่ะที่รู้สึกสงสัย คือรู้สึกทำไมมันเยินๆจัง รูปที่แม่ค้าส่งมาให้เราสวยกว่านี้มาก พอลองดูกระทู้เก่าๆ ก็เห็นมีคนบอกว่าขอบกระเป๋าของ prada มักเป็นอย่างนี้ ฝากพี่ๆช่วยดูให้หน่อยค่ะ * *

การ์ดไม่ได้ลงวันที่ แต่เจ้าของเก่าแจ่งว้า กระเป๋าปี 15 ค่ะ

* * อันนี้เหมือนติดทับมามาอีกชั้นค่ะ * *

* * มีป้ายแบบนี้คือ prada outlet ใช่มั้ยคะ แล้วถ้าเป็น prada outlet จริง มีข้อแตกต่างอะไรจากใน shop มั้ยคะ * *
ลองหาข้อมูลเก่าๆ บางคนบอกว่า prada saffiano ไม่มีใน outlet บางคนก็ว่ามีค่ะ
เซ็งเลยไม่คิดว่าจะมาได้ prada ใน outlet

ฝากรบกวนพี่ๆในห้องนี้ช่วยตรวจสอบให้หน่อยนะคะ
ขอบคุณมากๆค่ะ
Rocketman
องค์รวมให้ แท้

*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***
Pirates
แท้ครับ..........
IMP169
ขอบคุณมากเลยค่ะ ;)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3