รบกวนตรวจสอบ Balen และ Gucci ให้หน่อยนะคะ
โดย BiAoN
BiAoN
รบกวนตรวจสอบให้หน่อยนะคะ
พอดีจะขาย เพื่อความสบายใจของผู้ซื้อค่ะ
ทั้งสองใบเป็นมือสองซื้อจาก SBN มาสามสี่ปีได้แล้วค่ะ
ขอบพระคุณทุกท่านเป็นอย่างสูงค่ะ

อันนี้ ฺBalen ค่ะ

ขอบพระคุณในความกรุณามากเลยค่ะ
nongnhum
gucci ปลอม
balen แท้
Rocketman
- Balen องค์รวมให้ ผ่าน แต่หากเพิ่มภาพบากหมุด หัวสาย ตามจุดอื่นๆ เพิ่มก็จะเป็นประโยชน์มากขึ้น

*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3