Used Like Super New!!!! LV Cabas Rivington Damier MM สุดหรู คล้ายNeverful นานๆทีจะมีหลุดมานะคะ รีบเลย!
โดย Andrearella
Andrearella
ปล่อยของแม่ค้าใช้เอง สภาพนางฟ้า การันตีความใหม่ค่ะ ทัก line มาเลยนะ ขอดูรูปเพิ่มได้ทุกมุมค่ะ
สอบถามได้ตลอดค่า แม่ค้าใจดี:grin:

100% Authentic ไม่นิยมของปลอมค่ะ นัดดูได้
CF รบกวนมัดจำ 2,000 นะคะ สะดวกนัดรับที่สยาม พารากอน พรอมานาดหรือแฟชั่นไอส์แลนด์รามอินทรา
Line ID : Andrearella

LV Cabas Rivington Damier ขนาด MM สภาพ 98% เหมือนใหม่
ซื้อจากช็อปที่Paris สวยมาก ไร้รอย อะไหล่ทองเงาวิ้ง ข้างในสวยสะอาดเอี่ยมค่ะ ไม่มีตำหนิ
รุ่นนี้คล้าย Neverful แต่ของจริงสวยหรูกว่ามากค่ะ เก๋ตรงที่รูดซิป เปลี่ยนได้เป็นอีกทรง ใช้ได้2สไตล์เก๋ๆ ใหม่มากเก็บอย่างเดียวใช้นับครั้งได้
อปกครบทั้งการ์ดและถุงผ้าค่ะ ของแท้ล้านเปอร์เซนต์ค่ะ
พิเศษ ลดแล้ววว ขายเพียง 29,ุ500.- เท่านั้น ราคาหายไปครึ่งๆคุ้มยังกับได้ใหม่ค่ะ

#ขออนุญาติให้สิทธิคนพร้อมโอนและไม่ต่อแรงก่อนนะคะ น้องเป๋าใหม่มากกกกกกกกค่า
 image share

free photo hosting

img upload
 รูปจากเว็บค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3