รบกวนผู้รู้ตรวจสอบกระเป๋า longchamp ใบนี้หน่อยค่ะ!!!!
โดย Thanvilas
Thanvilas
รบกวนช่วยดูรูปหน่อยนะคะ ว่ากระเป๋าของแท้มั้ย

ติดใจตรงแท็กที่ไม่มี
longchamp PARIS บน Made in china นะคะ

รูปใหญ่หน่อยนะคะ (มือใหม่ค่ะ)

ขอบคุณค่ะ

Rocketman
องค์รวมให้ ผ่านปกติ

*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***
Pirates
แท้ครับ............
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3