รบกวนผู้รู้ตรวจสอบกระเป๋า longchamp LM สีดำ S long ใบนี้ให้ด้วยค่ะ (รุ่นนี้เลิกผลิตแล้ว แต่กระเป๋าเป็นของใหม่เพิ่งได้มาค่ะ)
โดย LuvGrace
LuvGrace
ปกติ longchamp จะเป็นการ์ดสีเขียว แต่ใบนี้ได้มาเป็นสีขาว

ปกติกระเป๋ารุ่น LM ก่อนหน้าที่จะเลิกผลิต จะเป็น Made in France แต่ใบที่ได้มาเป็น Made in china

รบกวนตรวจสอบด้วยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
Rocketman
ภาพบางจุดเล็กไปหน่อย
ควรเพิ่มภาพ แบรนด์โลโก้ แท็ก หัวซิป ก็จะเป็นประโยชน์มากขึ้น
LuvGrace
ขอบตุณค่ะ รูปเพิ่มนะค่ะ

ขอบคณมากค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3