Hot iTem!!! New BALENCIAGA Nano City Pre collection 2017 ❤❤❤ ใหม่สุดๆล้ำมาก กับ กระเป๋าสุดเก๋ Balenciaga ขนาด "นาโน" ห้ามพลาด!!!!!!
โดย namh2o
namh2o
ม า แ ล้ ว ค รั บ ก ร ะ เ ป๋ า สุ ด ชิ ค เ ห ม า ะ สำ ห รั บ ใ ช้ ใ น
ชี วิ ต ป ร ะ จำ วั น อั น แ ส น ส บ า ย
ไ ม่ ต้ อ ง พ ก อ ะ ไ ร เ ย อ ะ แ ย ะ
:grin::grin::grin::grin::grin:

!!!ต้องย้ำว่าเก๋มากกกกก มากแบบว่า[ ก. ไก่ ล้านตัว ไปเลย ]

***สามารถใส่ iPhone 7Plus ***

Very Very New Balenciaga Nano City [ Pre-Collection 2017]
Specification ! ! ! ! ! ! ! !
Size: H: 12 CM. [4.5"]
W: 18 CM. [7"]
Depth: 6 CM. [2.5"]

สิ้นค้าพร้อมส่งให้เลย [ถ้าติดต่อมาเช้า-บ่ายส่ง ติดต่อบ่าย-เย็นส่ง ติดต่อเย็น-ส่งเช้าของวันถัดไปครับ]
หรือถ้านัดรับก็สะดวกนะครับ รถไฟฟ้า สายสุขุมวิท [อ่อนนุช - สยาม], Airport rail link, Paradise Park, Seacon Square

ราคา Shop ไทย 42,xxx บาทถ้วนครับ แต่ถ้าที่นี่ เอา ไป เลย 32,000 บาทถ้วน ครับ

ไม่โดน...ไม่ได้นะงานนี้

อุปกรณ์ครบขนาดนี้ ไม่ต้องคิดให้เสียเวลา

ออกช๊อปไม่ได้ราคานี้แน่ๆ ถูกกว่าเกือบหมื่น

งานหรู งานชิว งานไหนก็ Cool

สีดำหนังแกะ เหมาะทุกชุด ไม่ต้องกลัวดูดสีจากผ้า เลยยยยย

Minimal ก็เหมาะ Luxury ก็มา MILLENNIUM กับอะไหล่เงิน วิ้งแว็พ ไปเลย

เล็กพริกขี้หนู เห็นเล็กๆ แต่หนู ก็จุใช้ย่อยนะ

เห็นหลังอยากเห็นหน้า....หันหน้ามามีแต่คนอยากได้

ใหม่ล่าสุดแบบนี้ไม่มี...ถือว่าไม่พลาด...แต่ out นะจ๊ะ

ติดต่อเลยที่ 081-848-8620 ชื่อ น้ำ ครับ
หรือ ไลน์มาที่ namzbb

รีบติดต่อมานะครับ

ขอขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆตรงนี้

:razz: :razz: :razz: :razz: :razz: :razz: :razz: :razz: :razz: :razz:

Sold List

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3