รบกวนตรวจสอบ LV Neverfull Damier MM ใบนี้หน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
โดย sherbetblue
sherbetblue
คือเราดูเองหาข้อมูลเอาเองคิดว่าแท้ค่อนข้างแน่ แต่ติดตรงที่ลายต่อด้านข้างมันไม่ตรงกันสนิทค่ะ แต่ก็เห็นบางใบในนี้ต่อกันไม่สนิทเหมือนกัน แต่ไม่สบายใจอยู่ดี เอามาให้พี่ๆน้องๆในนี้ช่วยดู ขอบคุณล่วงหน้ามากๆเลยนะคะ
อันนี้คือรอยต่อที่บอกค่ะ ไม่สวยเลยยยยย
อีกภาพค่ะ
ตามนี้ค่ะ รบกวนทุกๆคนด้วยนะคะขอบคุณมากๆเลยค่ะ

Contented by sherbetblue @ Siambrandname

Rocketman
องค์รวมให้ ผ่าน ปกติ

*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้ เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าโปรดใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ
Pirates
แท้ครับ..............
Chanis
แท้นะคะ...ให้ผ่านค่ะ ^_^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3