Chanel GST, Chanel Pondicherry, Prada Nylon
โดย acousticbutrock
acousticbutrock
ติดต่อ O 89 434 8668 Whats app , Line ได้ค่ะ
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ สามารถเข้า Catch Fake ได้เลยค่ะ
ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ แม่ค้าใจดี แม่ค้าทำงานประจำนะคะ โทมาไม่รับจะติดต่อกลับค่ะ
สามารถขอนัดรับแล้วแต่ตกลงนะคะ หรือส่ง EMS ได้ค่ะ พร้อมแจ้ง Tracking No.
ขอนัดดูสินค้าได้นะคะ มัดจำถ้าไม่รับ คืนให้คะ แต่ขอเป็นที่แม่ค้าสะดวกนะคะ

Chanel Pondicherry Paris- Bombay Calf skin ขาย 67,000 THB
สวยใหม่ โซ่รมดำ ไม่มีตำหนิหรือถลอก หนังเงาสวยค่ะ มีการ์ด ถุงผ้า กล่อง ครบ ค่ะ

Used Chanel GST GHW ขาย 55,000 THB
ไม่มีตำหนิหรือถลอก หนังเงาสวยค่ะ มีการ์ด ถุงผ้าค่ะ

Used Prada Nylon ขายถูกๆ 13,000 THB
รูปถ่ายมาเข้ม แต่ของจริงเป็นแดงสดค่ะ ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ มุมมีดำบ้างค่ะ นอกนั้นไม่มีตำหนิ มีการ์ด ถุงผ้าค่ะ

sOLD

Thank you SBN ka : )
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3