รบกวนตรวจสอบกระเป๋า Chanel Wallet ให้หน่อยจ้าาา
โดย mothhhh
mothhhh
คนขายบอก Holo 13 แต่เอาไปเช็คมีคนบอก Holo 12 งงๆ ค่ะ
made in spain
การ์ด
ด้านหน้าค่ะ
ด้านในกระเป๋าค่ะ
กล่องค่ะ
รบกวนสอบถามค่ะว่ากระเป๋าแท้มั้ย แล้ว Holo อะไรหรอคะ พอดีมีคนบอกว่า Holo 13 อีกคนบอก 12

อปก.มีการ์ด กับ กล่องค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ

Contented by mothhhh @ Siambrandname

Pirates
แท้ครับ............
Hologram 13 ครับ
Rocketman
องค์รวมให้ แท้ ตามการ์ด โฮโล 13

หากเพิ่มภาพโค้สอัพ แบรนด์แสต็มป์ / สติกเกอร์ ก็จะเป็นประโยชน์มากขึ้น

*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้ เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าโปรดใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3