* * *PRE-ORDER แบรนด์ DISAYA F/W09-10 ลด 10% จากราคาปกติ จัดส่งฟรี! ด่วนรับถึง 30 ก.ย. นี้
โดย primm
primm
[SIZE="3"]PRE-ORDER แบรนด์ DISAYA ลด 10% จากราคาปกติ(ตามป้าย)
เนื่องจากเพื่อนมีบัตรลดค่ะ จึงสามารถรับพรีได้ในราคาพิเศษลดถึง 10%
สำหรับ collection ใหม่ "Celestial Warrior" ทั้งเสื้อผ้า และเครื่องประดับ
กติกาง่ายๆ เพียงส่งรูป link หรือรายละเอียดอื่นๆ มาสอบถามทาง PM หรือ
email [email]primmmm@gmail.com[/email] จะสะดวกทาง PM ที่สุดค่ะ
เว็บ DISAYA นะคะ คลิ๊กที่นี่

[SIZE="3"]ราคาทุกชิ้นคิดลด 10% จากราคาป้าย ไม่มีค่าหิ้ว จัดส่งลงทะเบียนฟรี
ซื้อสินค้าตั้งแต่ราคา 5000 บาทขึ้นไป จัดส่งแบบ EMS ให้ฟรี

ปิดรับสั่งวันที่ 29 ก.ย. นี้ เวลา 23.00 น.
รบกวนโอนเงินเต็มจำนวนเท่านั้นเพราะพริมไม่มีเงินสำรองค่ะ ภายในวันที่ 30 ก.ย. เวลา 12.00 น.

* สินค้าที่รับฝากซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน หรือส่งคืน เพราะฉะนั้นกรุณาระบุสินค้าให้ชัดเจนค่ะ
* กรณีหาซื้อสินค้าให้ไม่ได้ ยินดีโอนเงินคืนเต็มจำนวน
* ไม่สะดวกนัดรับของ จัดส่งสินค้าให้ทางไปรษณีย์เท่านั้น
* มีบัญชีของไทยพาณิชย์ (SCB) และกสิกรไทย (KBANK) ในกรุงเทพฯ

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ SBN ค่ะ
primm
[SIZE="3"]แนะนำเสื้อผ้า และเครื่องประดับเด่นประจำคอเล็กชั่นนี้ค่ะ

เปิดด้วยรูปรวมๆก่อนนะคะ แขวนเรียงไว้แบบนี้น่าหยิบน่าซื้อมากๆค่ะ

กระโปรงทรงสอบผ้าซาตินลายแผนที่ดวงดาวเสมือนแหงนมองท้องฟ้าจำลอง ไฮไลท์ค่ะตัวนี้
มี 2 สี น้ำเงิน และขาว ราคาตามป้าย 6550 บาท ลดเหลือ 5895 บาทรวมส่งEMS

เดรสไหล่เฉียงระบายลายแผนที่ดวงดาว มี 2 สี ขาว และน้ำเงิน ราคาตามป้าย 13500 บาท ลดเหลือ 12100 บาทรวมส่งEMS
ตัวนี้สีนี้ Katy Perry ใส่ด้วยค่ะ น่ารักสดใสมากๆ

เดรสตกแต่งลูกไม้ และติดระบายชีฟองด้านหน้า กระโปรงเป็นจีบรอบ สีเหลือง mustard (สนใจสอบถามราคา และสีอื่นเพิ่มเติมค่ะ)
ตัวนี้สีนี้ Sophie Ellis Bextor ใส่เปิดตัว single ใหม่ "Heartbreak"

เดรสทรงตรงผ้านุ่มเงาตกแต่งกระดุมที่ไหล่ สีเหลือง mustard ราคาตามป้าย 6250 บาท ลดเหลือ 5625 บาทรวมส่งEMS
(สนใจสอบถามสีอื่นเพิ่มเติมค่ะ)

ล่าสุดที่ช็อปมีเสื้อแบบแขนยาวผ้าชีฟองพริ้วเบา ลายแผนที่ดวงดาว ผูกโบว์ที่คอได้ มีมา 2 สีค่ะ สีน้ำเงิน และขาว
ไม่มีรูปใน lookbook น่ะค่ะ ถ้าจำไม่ผิดมีซับในให้อีกตัวด้วยค่ะ ราคาตามป้าย 6250 บาทลดเหลือ 5625 บาทรวมส่งEMS

เครื่องประดับ milky way คอเล็กชั่นเข้ากั๊นเข้ากันกับเสื้อผ้าลายแผนที่ดวงดาวนะคะ
ต่างหู กำไล และแหวน ประดับด้วยเม็ดคริสตัลแวววาว รายละเอียดดีจริงๆค่ะแบรนด์นี้

มี 2 สี ขาว และดำ
ต่างหู ราคาตามป้าย 2950 บาท ลดเหลือ 2655 บาทรวมส่งลงทะเบียน
กำไล ราคาตามป้าย 4750 บาท ลดเหลือ 4275 บาทรวมส่งลงทะเบียน
แหวน (สอบถามราคาค่ะ)

รีบจับจองกันนะคะ แบบสวยหาไซส์ยาก หมดเร็วจ้า
สนใจแบบอื่นสอบถามเพิ่มเติมได้ตลอดนะคะ

* credit ทุกรูปจาก disaya และรูปเครื่องประดับจาก nitrolicious
ขอบคุณพื้นที่ SBN ด้วยค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3