รบกวนเซียน Balenciaga ดูกระเป๋าให้หน่อยค่ะ
โดย biskamyra
biskamyra
รบกวนช่วยดูรูปหน่อยนะคะ ว่ากระเป๋าของแท้มั้ย

คือลองดูตามทิปที่เค้าให้สังเกตว่าแท้หรือไม่แท้ตามเน็ต ก็คิดว่ามันคงของแท้แหละค่ะ

แต่เพื่อความชัวร์ นี่ก็บาลองใบแรก แถมซื้อในเน็ตด้วย เลยมีความพารานอยเล็กๆกลัวโดนหลอกค่ะ 555

รูปอาจจะใหญ่หน่อยนะคะ อยากให้เห็นดีเทลชัดๆค่ะ

ปกติของใหม่เอี่ยม หนังจะยับแบบนี้อยู่แล้วรึเปล่าคะ อันนี้ซื้อ New มาค่ะ

เป็นของใหม่ไม่แน่จทำไม tag มันเขลอะๆ
แล้ว Balenciaga เปลี่ยน font ที่ tag หรอคะ เคยเห็นแต่ที่เป็นแบบ font เส้นเดียว ไม่เคยเห็นแบบซ้อนกัน

ถ้าต้องใช้รูปเพิ่มรบกวนบอกได้นะคะ ไม่แน่ใจว่าต้องสังเกตจุดอื่นไหนเพิ่มอีก

ขอบคุณทุกคนมากค่ะ
Rocketman
องค์รวมให้ แท้

หากเพิ่มภาพเพรทด้านในได้ก็จะเป็นประโยชน์มากขึ้น

*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้ เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ
Pirates
แท้ครับ สบายใจหายห่วงได้เลยครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3