รบกวนช่วยดูกระเป๋า longchamp le pliage neo ใบนี้ให้หน่อยค่ะ T_T
โดย hackks
hackks
แทกค่ะ
ถุงผ้า
ถุงผ้า
สวัสดีค่ะ มีเรื่องอยากรบกวนทุกคนหน่อยค่ะ เราได้กระเป๋าใบนี้มาจากร้านใน ig ซึ่งถูกกว่าราคาตลาดมาก ประมาณ 3800 บาทค่ะ เป็นมือ1
เนื่องจากราคาค่อนข้างถูก เลยไม่แน่ใจว่าเป็นของแท้รึเปล่า แต่แม่ค้ายืนยันว่าแท้ค่ะ T_T เลยอยากให้ทุกคนช่วยดูว่าแท้จริงใช่ไหม
พยายามไล่ดูกระทู้ในเว็บต่างประเทศแล้ว แต่ไม่กล้าฟันธงอ่ะค่ะ เม่าโศก

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

Contented by hackks @ Siambrandname

papel
ความจริง longchamp โดยปกติจะไม่มีถุงผ้านะคะ
แล้วบนถุงบาร์โคด ปกติจะเป็นถุงใส ไม่พิมพ์ LONGCHAMP
อีกข้อนึงคือ ถ้าปกติมีถุงบาร์โคดมาให้ ตัวเลขในบรรทัดที่ 4 ของ tag ในกระเป๋า จะต้องตรงกับแถบบาร์โคดสีขาวที่ถุงค่ะ

ที่พอทราบมีเท่านี้
รอให้ท่านอื่นมาตอบค่า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3