ON SALE!! Used Paul Smith Tote Bag : 4900
โดย apanchanit.ammy
apanchanit.ammy

สินค้าทุกชิ้นส่งEMSให้ฟรีเหมือนเดิมจ้า

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ ยกเว้นถ้าเป็นของปลอมเรายินดีคืนเงินให้เต็มจำนวนค่ะ...สินค้าทุกชินลูกค้าสามารถนำเข้าห้องตรวจสอบเองได้เลยค่ะ

สนใจตัวไหนสอบถามและขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ

Tel : O 8 9 - O 8 l - 8 8 3 2 : แอม

Line

Used Paul Smith Vintage Tote Bag :

6,900>>4,900 NET!

กระเป๋าสภาพใช้งาน ตามมุมมีรอยถลอก
หนังทั้งใบ ราคาถูกมากๆแล้วค่ะสำหรับBrandนี้
ไม่มีอุปกรณ์นะคะ
Size 32cm x 28cm x 18cm

Used Paul smith vintage long wallet : SOLD

สภาพใช้งานทั่วๆไป ไม่มีตำหนิหนัก
ด้านหลังมีคราบน้ำ
อุปกรณ์ การ์ด,กล่องและถุงกระดาษ
Made in Italy

Used Paul Smith shoes :

3,900 >> 3,500

SOLD OUT

ใช้งานน้อยมาก ใส่ไปแค่2ครั้งไม่มีตำหนิหนักนะคะ
มาพร้อมถุงผ้า
Size : 37
ความยาวประมาณ 23.5 - 24cm.

Used Louis vuitton Looping GM :

sold

สภาพใช้งานทั่วไป ไม่มีแตกหรือขาดนะคะ
สายสะพายคล้ำขึ้นตามการใช้งาน
ไม่มีอุปกรณ์

ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาชม และขอบคุณ siambrandname มากๆค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3