$$$ NEW กระเป๋าตังค์ LV Emilie , clemence , NEW เข็มขัด Paul Smith SWIRL ขนาด S-M ถูกสุดใน SBN ทุกอย่างซื้อจาก PARIS $$$
โดย lalin
lalin
1. LV Emilie ขายราคาพิเศษ 14,000 บาทเลยค่ะ
LV clemence ขายราคาพิเศษ 15,000 บาทเลยค่ะ
อุปกรณ์ กล่อง ถุงผ้า การ์ดเล็ก ถุงกระดาษ ใบเสร็จจริง

2. NEW เข็มขัด Paul Smith SWIRL หายากมากกก ค่ะ
ขนาด 3 ซม. มีสองเส้น ขนาด S รูแรกยาว 75 ซม รู 5 ยาว 85 ซม และ M รูแรกยาว 80 ซม รู 5 ยาว 90 ซม
ขายราคาพิเศษ 5,000 บาทเลยค่ะ

LIKE NEW ขนาด 2 ซม. ขนาด S รูแรกยาว 70 ซม รู 5 ยาว 80 ซม. ขายราคาพิเศษ 4,000 บาทเลยค่ะ

อุปกรณ์ โบว์ Paul Smith +ถุงกระดาษ

นัดรับได้ที่ King Power ถนน รางน้ำ ค่ะ
มีบัญชี กรุงไทย และ ไทยพาณิชย์ สาขากรุงเทพค่ะ
สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ เพราะเป็นของแท้ทุกชิ้นค่ะ
ราคารวมค่าส่งลงทะเบียนค่ะ
CF แล้วรบกวนแจ้ง ธนาคารที่สะดวกเลยนะคะ
ขอบคุณที่อุดหนุนค่ะ
ติดต่อ 086-9016867 , Add Line เบอร์ตามเบอร์โทรเลยจ้า
ขอบคุณพื้นที่ SBN ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3