ขายยีน 1ตัว G-Star Raw ชื้อมาเป็นหมื่น ยี่ห้อนี้ ราคาแพงลิปลิ่วนะ มีขายที่central world . แมนจ้า ผช. Side--31---ยาวขา----34 สูงยาวเข่าดีมากๆๆไม่เหมาะ. ตัวเล็กชื้อให้านมา
โดย sweetlamduan@hotmail.com
sweetlamduan@hotmail.com
ยีนชายค่ะ side31---ยาวขา-34---สภาพเดี เกือบ100%. ชื้อให้หาลาน ใส่ไป2-3ครั้งชักแล้ว1ครั้ง
ชื้อมาเกือบหมื่น-------ขาย--------2,500 รวมส่ง ค่าส่งแพงค่ะ
ติดต่อ. Thongbo@hotmail.com
คนสนใจทักมาเลยค่ะ ใครอยากชื้อให้แฟน มีส่งของรพุรุ่งนี้ ค่ะ
ใครสนใจ แมน ยีน ชาย มีเยอะ มากคะ่ ยี่ห้ออื่นนะ

Contented by sweetlamduan@hotmail.com @ Siambrandname

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3