**รบกวนช่วยตรวจสอบ กระเป๋า เป้ baobao ใบนี้ให้หน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ**
โดย holybgod
holybgod
ด้านหน้าครับ
ด้านหลังครับ
ซิปกระเป๋าหน้าช่องเล็กครับ
ซิปกระเป๋าหน้าช่องเล้กครับ
ซิปกระเป๋าด้านหน้าช่องใหญ่ครับ
ตัวซิปกระเป๋าครับ
ตะเข็บในครับ
สายสะพายครับ
สายสะพายครับ
แสตมป์ครับ
ตำหนิครับ
สวัสดีครับ อยากใช้ให้ช่วยตรวจสอบกระเป๋า baobao ใบนี้หน่อยนะครับ
พอดีใช้แล้วรู้สึกว่ารอยตะเข็บการเย็บไม่ค่อยเรียบร้อย และใช้งานไปสักระยะกาวเริ่มเสื่อมครับ
ขอบคุณล่วงหน้าทุกท่านนะครับ

Contented by holybgod @ Siambrandname

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3