นาฬิกา Swarovski 6000,ปากกาใหม่ Tiffany & Co 1900,กระเป๋าเงิน Paul Smith 2400,กระเป๋า DKNY 550,เซตกระเป๋าเงินและกระเป๋าสะพาย Vivien 800,กระเป๋าสะพาย Marc Jacobs 900,รองเท้า Kenneth Cole 350,ต่างหู ADR+กำไล Furla 500,ต่างหู Marni 900
โดย Neungli
Neungli
[INDENT]

[INDENT]

เซตกระเป๋าสะพายและกระเป๋าใส่เงินหนังแท้ แบรนด์ Vivien Westwood กระเป๋ษเงินสภาพโดยรวมยังดีค่ะ หนังยังแข็ง ด้านในมีสองพับนะคะ คุ้มมากค่ะ มีช่องใส่การ์ดหรือบัตรเยอะมาก และมีช่องใส่รูป และช่องใส่แบงก์ ตำหนิจุดเดียวคือตรงช่องใส่แบงก์มีลอกนิดนึงค่ะ ส่วนกระเป๋าสะพายเป็นผ้าผสมหนังแท้ สายปรับระดับได้ ใบค่อนข้างใหญ่ค่ะ ตำหนิอยู่ตรงหนังมุมล่าง มีรอยถลอก แต่ไม่มีผลอะไรต่อการใช้งานนะคะ ขายทั้งเซตสองชิ้นนี้แค่ 800 บาท รวมอีเอ็มเอสค่ะ

กระเป๋าสะพายหนังแท้แบรนด์ Marc Jacobs พร้อมถุงใส่ หนังนิ่มมากสวยค่ะ สายสะพายหนังสามารถถอดออกทำเป็นคลัชถือได้ค่ะ จุของได้เยอะ ใบขนาดกลางนะคะ ตำหนิมีจุดนึงตรงมุมล่างค่ะ มีรอยนิดนึง แต่ไม่มีผลอะไรต่อการใช้งานนะคะ ส่งต่อแค่ 900 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

รองเท้าผ้าใบใส่เล่นผู้หญิง แบรนด์ Reebok ไซส์ 35.5 ความยาว 22.5 เซน ใส่ไม่กี่ครั้งแล้วเก็บค่ะ สภาพดี ไม่มีตำหนิหนักนะคะ น้ำหนักเบา ใส่สบายมาก ส่งต่อแค่ 400 บาท รวมส่งลงทะเบียนแล้วค่ะ

รองเท้าส้นเตารีด น้ำหนักเบา หนังแท้ค่ะ แบรนด์ Kenneth Cole ไซส์ 35 สภาพดีค่ะ ไม่มีตำหนิหนัก ใส่สบาย ซื้อมาหลายพันค่ะ ส่งต่อแค่ 350 บาท รวมลงทะเบียนแล้วค่ะ

เซตต่างหู ADR by H&M และ กำไล Furla ทุกชิ้นสภาพดี ไร้ตำหนิค่ะ เก็บซะมากกว่า ส่งต่อทั้งเซตสองชิ้นแค่ 500 บาท รวมอีเอ็มเอสค่ะ

ต่างหูหนีบวินเทจ สวยมากค่ะ ซื้อจากตลาดนัดวินเทจฝรั่งเศส ทองอร่าม คู่แรกประดับคริสตัลหลากสี ส่วนคู่ที่สองประดับหินสีม่วง ดีไซน์เก๋มาก ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ ขายเหมาสองคู่แค่ 550 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

กระโปรงแบรนด์ Deep or Shallow ไซส์เอสค่ะ สภาพดีมาก ไร้ตำหนิ ใส่แค่ครั้งเดียวเก็บ ตรงโบว์ถอดออกได้ค่ะ เอวไม่เกิน 25 สะโพกไม่เกิน 35 ค่ะ ซื้อมาพันกว่าบาท ส่งต่อแค่ 250 บาท รวมลงทะเบียนแล้วค่ะ

เดรสยาวหรือแม๊กซี่เดรส ใหม่ค่ะ ซื้อจากอินสตราแกรม ไม่เคยใส่ ฟรีไซส์ ขยายตามรูปร่างคนใส่ค่ะ ใส่แล้วอำพรางหุ่นได้เยี่ยมค่ะ ส่งต่อแค่ 200 บาท รวมส่งลงทะเบียนแล้วค่ะ

เสื้อคลุมขนเฟอร์ แบรนด์ Chalotte ไซส์เอส แบบบางนะคะ ไม่หนา ใส่คลุมเก๋เก๋ค่ะ ส่งต่อแค่ 150 บาท รวมส่งลงทะเบียนแล้วค่ะ

ปากกาลูกลื่นใหม่พร้อมกล่องและซอง แบรนด์หรู Tiffany & Co ตัวด้ามทั้งหมดทำจากเงินแท้ค่ะ มีสลักแบรนด์ด้านในตรงที่เสียบ ส่งต่อ 1900 บาท รวมอีเอ็มเอสค่ะ

กระเป๋าถือหนังแท้ แบรนด์ DKNY พร้อมถุงใส่ สภาพดีค่ะ ตำหนิหนักไม่มี แต่ด้านในมอมแมมนิดนึงค่ะ ถ้าซักหรือสปา จะสวยมากเลยค่ะ ส่งต่อแค่ 550 บาท รวมลงทะเบียนแล้วค่ะ

เดรสผ้าลื่น แบรนด์ MNG ไซส์เอ็กซ์เอส เก๋ตรงปลายกระโปรงเป็นพลีทจีบรอบค่ะ สภาพดี ใส่สบาย ไม่ร้อน เอวได้ถึง 25 สะโพก 35 ส่งต่อแค่ 180 บาท รวมส่งลงทะเบียนแล้วค่ะ

เดรสโครเชท์ สีขาว แบรนด์ H&M สวยมากค่ะ มีซับในทั้งตัว ไม่มีตำหนินะคะ เอวได้ถึง 25 สะโพกได้ถึง 35 ส่งต่อแค่ 250 บาท รวมลงทะเบียนแล้วค่ะ

กระเป๋าเงินแบบยาว Paul Smith สภาพโดยรวมประมาณ 82% ไม่มีตำหนิหนักหรือรอยขาด ขอบมุมดีค่ะ มีรอยเปื้อนด้านหนัาจุดนึง และมีร่องรอยการใช้งานทั่วไป ใบนี้ยังไม่เคยสปา ถ้าสปาจะสวยมาก ส่งต่อแค่ 2400 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

ต่างหู Marni by H&M พร้อมกล่องใส่ สภาพดีค่ะ ไร้ตำหนิ ใส่แค่คร้้งเดียวแล้วเก็บ คอลเลคชั่นนี้สุดฮิตมากค่ะ ต้องมีไว้นะคะ ราคาเต็มแพงมากค่ะ ส่งต่อแค่ 900 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

[URL="http://s1252.photobucket.com/user/Neungli/media/swarovskiwatch1.jpg.html"]

นาฬิกา แบรนด์ Swarovski สายหนังแท้สีดำ หน้าปัดประดับคริสตัลสวารอฟสกี้ สวยหรูค่ะ มาพร้อมกล่องและใบการันตี สภาพดีค่ะ ใส่แค่สองสามครั้งแล้วเก็บ มีเจาะรูเพิ่มนะคะ และร้านเจาะไม่สวยค่ะ แต่ไม่มีรอยขาดอะไรนะคะ ซื้อมาแพงค่ะ ส่งต่อแค่ 6000 บาท รวมอีเอ็มเอสค่ะ
[/URL]

สนใจไลน์ neungli หรือโทร 061-303-6191

[/INDENT]

[/INDENT]
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3