ลงเพิ่ม ลดราคาขายขาดทุนทุกตัว ถูกกว่า clearlance KLOSET MILIN EWR LaBoutique ADIDAS TUBULA Vatanika Milin Disaya Rotsaniyom Anchavika lalalove
โดย maki6952
maki6952
สนใจติดต่อ 090 732 0092
Line: leilamaki
ไม่สะดวกทาง PM นะคะ
สอบถามรายละเอียดได้นะคะ แม่ค้าใจดี ถ้าไม่ได้ติดธุระจะรีบตอบค่ะ
ส่งของก่อนสามโมงเย็นทุกวัน งดต่อค่ะ ราคาถูกมาก
สินค้าที่แจ้งเป็นไปตามจริงนะคะ ถ้าใหม่คือใหม่ ถ้า Used คือผ่านการใช้แล้ว รบกวนดูรายละเอียด ดูตำหนิให้เรียบร้อยก่อนนะคะ
ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้าค่ะ

"โอนเร็ว ส่งของไว ไม่มีประวัติโกงแน่นอนค่ะ"

ปกติแม่ค้าเป็นคนใจดี คุยง่าย ไม่เรื่องมากลูกค้าเก่าจะทราบดี แต่ถ้ามาจองๆ แคนเซิลๆ ขอเลขบัญชีแล้วหาย นี่รบกวนผ่านกระทู้เลยนะคะ ถ้าไม่มั่นใจว่าแฟนชอบหรือไม่ชอบ ให้ซื้อ ไม่ให้ซื้อกรุณาอย่าจองค่ะ

Kloset Used once Sz.S ได้มาแพงค่ะ เซล์ไม่มีตัวนี้นะคะ 3,200 บาท

NWT MILIN us0 UK4 แพทเทิร์นเล็กทรงเป๊ะค่ะ 1,500 บาท

Adidas Tubular ใส่ไป ตปท 1 ครั้ง uk4.5 ประมาณ 36 ซื้อมาสี่พันกว่า ขาย 3100

Good Cond. La Boutique sz.S ราคาเต็มแปดพัน ขาย 3,000

Used once Anchavika ราคาเต็มประมาณหมื่นสาม ไซส์ S ขาย 2,400

รองเท้า Jeffrey Campbell ไซส์ 6 ประมาณ 36-36.5 ค่ะ อุปกรณ์ครบไม่เคยใส่ค่ะ ใหม่มีกล่อง ป้าย 7,490 ขาย 2,500 บาท

รองเท้าฟุตซอลเด็ก ไซส์ 31 ใส่ประมาณ 2-3 หน ใหม่มาก อุปกรณ์ครบมีใบเสร็จ ของแท้ ขาย 800 บาท

EWR Nwot freesize ประมาณ S-M สูงเกิน 165 ใส่สวยค่ะ 600 บาท

Used Once Vatanika US0 ขาย Sold

Used once Disaya ป้าย 11,xxx Sold UK4 US0

Nwt Sretsis Us2 2,000 บาท

Nwt Sretsis Us2 2,100 บาท ป้ายหมื่นสามค่ะ

NWT Lalalove London Legging ของที่มีเป็นสีน้ำตาลนะคะ มีรูปเพิ่มเติมค่ะ Sz S ป้าย 3,400 บาท
400 บาท

์NWT Milin Us0 500 บาทค่ะ

NWT Vatanika Us0 Sold บาท ป้าย 8,xxx ซื้อมาใส่ไม่ได้ค่ะ ตัวนี้สะโพกใหญ่นะคะ

Milin ตัว Press US2 ไม่มีขายทั่วไป มีตำหนิจากการถ่ายแบบ ขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ ขาย Sold บาท งดต่อ

ตัวขวาสุด

Used once Sretsis us2 4,900 ไม่มีตำหนิ ราคาเต็ม 19,500 บาทค่ะ

NWOT Rotsaniyom freesize ถักทั้งตัว ซื้อมาหลวมไปค่ะ ป้าย 6,900 ขาย 5,000 บาทค่ะ

ขอยืมภาพจาก Ig rotsaniyom ค่ะ

NWT Rotsaniyom Bra Sz. S ไซส์นี้หาไม่ได้แล้วนะคะ ป้าย 1,590 ขาย 1,300 บาท

Disaya uk 4 ขาย 1,200 บาท

Iconic Us0 NWT ป้าย 3,450 ขาย Sold บาทค่ะ สวยหวานมากๆ

Used once Disaya Uk4 US0 ป้าย 7,250 Sold มีซับในมาให้ด้วยค่ะ

Sold Zone

Used once lovebird xs us0 ขาย Sold

Milin ตัว Press Us0 Sold

Used once lovebird xs Sold

ที่คาดผม เฮดแบนด์ Disaya ป้าย 3,xxx ขาย Sold บาท

Sold ราคาเต็มห้าพันกว่านะคะ

NWOT Lovebird Sz.S SOLD ไม่เคยใส่ ซื้อมาใส่ไม่ได้ค่ะ

Used in good cond. Kloset Sold Sz.M

NWT กางเกง IRADA Sz XS ป้าย 5,000 ขาย Sold

Used in very good cond กางเกง vickteerut us0 ขาย sold บาท

Used twice Disaya Love Star Mania UK4 US0 มีตำหนินิดนึง ไม่ขาดนะคะ แต่เป็นรอยรั้งของรอยต่อผ้าแก้วค่ะ ขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ ขาย Sold บาท งดต่อ

NWT Virgindaisies Sz S ป้าย 4590 ขาย Sold เป็นไสตล์ย้อนยุค เอวสูง ไม่ใช่สีขาวจั๊วนะคะ

Used American Apparel xxs ประมาณ uk4 vickteerut สภาพดีมาก Sold

Sudabangkok XS 950 NWT ค่ะ

Issue used once แปบเดียว sz.36 ราคาเต็ม 2,800 ขาย Sold

Suda Sz.S ฝากหิ้วมาใส่ไม่ได้ค่ะ ขายเท่าที่จ้างหิ้ว 950 บาทค่ะ sold

ขออนุญาตใช้รูปจาก Sudabangkok ค่ะ

Used รองเท้า Emoda japan 250 / Aldo 350 / รองเท้าหนังสีม่วงอมเทา 200 ไซส์ 37 ทุกคู่ค่ะ งดต่อ

Used Disaya UK4 US0 Sold งานเซลล์ครั้งก่อนๆ ก็ไม่มีไซส์นี้ค่ะ

Used Disaya UK4 Us0 SOLD บาท

Used in very good cond. เดรส+กางเกง Sretsis Us2 ขาย Sold บาท

รองเท่า Sretsis ใหม่ ไซส์ 37 ไม่มีกล่องค่ะ ไม่เคยใส่ sold บาท ราคาเต็ม 8,900 ค่ะ

Used Like New Disaya Uk4 Us0 ได้มาจากเจ้าของเก่ายังไม่เคยใส่เลยเช่นกัน ขาย SOLD บาท

Vickteerut uk4 us0 Sold บาท

USED ASV US2 Sold บาท

กระโปรง Lovebird xs ใหม่ ไม่เคยใส่ sold

Used Like New Disaya Uk4 Us0 ได้มาจากเจ้าของเก่ายังไม่เคยใส่เลยค่ะ ขาย Sold บาท งานเซลล์ครั้งก่อนๆ ก็ไม่มีไซส์นี้ค่ะ

EWR freesize มีตำหนิค่ะ ขาย Sold บาท ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

ขอบคุณภาพ cr.EWR Ig

Used Disaya UK4 Us0 1,700 บาท

H&M Maison Margiela

Used Kloset sz.S เอาเข้าจาก Fix it 700 Sold

EWR 24" Sold

Used Tsumori Chisato Size 2 ขาย 1,500 บาท Sold

Lynaround Top Sz.XS NWT ขาย 400 บาท SOLD

NWT Disaya UK4 US0 ขายถูกกว่าที่ฝากหิ้วมา Sold

Vickteerut กระโปรงผ้าไหม Sz.XS Used 1 ครั้ง ถ้ารีดจะสวยมากๆ ค่ะ ขาย SOLD

เสื้อ Used Vickteerut Size S ราคาเต็ม 5,900 บาท SOLD

เสื้อลูกไม้ Landmee sz.S ใส่ประมาณ 2 ครั้ง มีตำหนินิดนึงคือมีรอยรองพื้นด้านในตะเข็บเสื้อ ขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ ขาย 900 บาท Sold

เพลย์สูท Jaspal Sz.XS ใส่ 1 ครั้ง มีซับใน ขาย 800 บาท Sold
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3