รบกวนท่านกรูรู ช่วยตรวจสอบกระเป๋า chanel boy caviar holo19 ใบนี้ทีค่ะ
โดย Pakkad2365
Pakkad2365
รบกวนผู้รู้ ช่วยดูทีค่ะ เรามีข้อสงสัย
1.หนัง chanel boy caviar holo19 ซึ่งต้องเป็นหนังแข็ง แต่ใบนี้สัมผัสแล้ว หนังมันค่อนข้างนิ่ม ไม่เหมือนที่เคยเจอมา
2.ซับด้านในสีเทา หนังคาเวียสีดำ มันผิดปกติหรือไม่คะ(ซับคล้ายกับ holo23)
3.มีใครเคยเจอ chanel boy caviar holo19 ลักษณะนี้บ้างมั้ยคะ

Rocketman
องค์รวมให้ แท้
Pirates
ส่วนตัวดู ok ครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3