ขายค่ะ( กรอบ)แว่นกันแดด mykita รุ่นhunter. ชื้อมาเกือบ2หมื่น
โดย sweetlamduan@hotmail.com
sweetlamduan@hotmail.com
ชื้อมาเกือบ2หมื่น มีขายที่พารากอนค่ะยี่ห้อนี้
มือสองเห็นขายกันที่15-16,000บาท ครอยากได้ของดีราคาถูก หาที่ใส่ลเร์เอาเลนพิเศษ ค่ะ นน เบา ดัด ไม่มีหัก ขาไม่มีข้อต่อ รถเหยียบ ยังไม่หักนะคะ ของดีจิงๆๆๆ ขายเป็นแบบเลน์ไปค่ะ เพราะเลนหลุดไป1ด้าน ขาย2,500บาท ถูกสุดๆๆไปเลย หาที่ใส่เลนเอานะคะ
Thongbo@hotmail.com
​แท้ 100% ไม่ก้อบจากจีนนะค่ะ
ของแท้ขอดูทางเมลลมาค่ะ เดี่ยวโหลดรูปทีหลังค่ะ

Contented by sweetlamduan@hotmail.com @ Siambrandname

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3