รบกวนตรวจสอบ LV Neverfull MM Mono ใบนี้ให้หน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
โดย sherbetblue
sherbetblue
เจ้าของยืนยันว่าแท้ค่ะ บอกว่าปี2001ได้มาจากร้านแบรนด์เนมมือสองในญี่ปุ่น

ส่วนตัวรู้สึกตรงแสตมป์กับฝีเย็บด้านในแปลกๆค่ะ แล้วก็รอยเย็บหัวใจก็ดูแปลกๆด้วย

ไม่แน่ใจว่าปี2001 นี่ไม่ใช่รูปหัวใจด้วยรึป่าวคะ งงๆ ยังไงรบกวนเซียนพี่ๆห้องนี้ช่วยกันดูนิดนึงนะคะขอบคุณมากๆเลยค่ะ

Contented by sherbetblue @ Siambrandname

Pirates
Date code RT4121 คือปี 2011 ครับ

ขอภาพ Brand stamp ที่ป้าย+ที่หมุด ใกล้ๆเพิ่มด้วยครับ

เพื่อจะได้ให้ท่านอื่นๆช่วยดูครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3