เนื่องจาก CHANEL mini 7" SQ ใบนี้ การ์ดหาย ขอความช่วยเหลือจาก พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ช่วยดูความแท้ให้ด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆ ค่ะ
โดย iloveit
iloveit
CHANEL MINI 7" SQ
Black caviar

เนื่องจากใบนี้หา Hologram Card ไม่เจอ
จึงขอรบกวน พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ช่วยตรวจสอบเพื่อความสบายใจของลูกค้าด้วยนะคะ

ขอขอบพระคุณล่วงหน้าและน้อมรับทุกความคิดเห็นค่ะ

ขอบพระคุณ SBN
และสมาชิกทุกๆ ท่านค่ะ
nucha
18340987 >> Authentic na kaa
natpapat313
>> จากรูป Hologram Sticker : 18340987 เเละโดยรวมส่วนตัวดูว่าเเท้อีกเสียงนะคะ (^.^)
blackcoffee1911
แท้ครับ………
IamGung
แท้นะคะ:grin:………
DP-Property
แท้นะค่ะ ^^
Pirates
แท้ครับ.............
kim-juu
แท้ค่ะ........
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3