รบกวนช่วยเช็ค กระเป๋าตัง Louis Vuitton ใบนี้ว่าแท้ไหมครับ ขอบคุณพี่ล่วงหน้าครับ
โดย tonmaimalaw
tonmaimalaw
รบกวนช่วยดูตรง รูกระดุมให้นิดนึงนะครับ ว่ามันไม่อยู่ตรงกลางมีโอกาสเป็นไปได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

[IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG]
nutella
แท้ค่ะ ของเราก็มีนะ รูกระดุมไม่อยู่ตรงกลาง

หลุยส์วิตตองไม่ได้เนี๊ยบอะไรมากมายนะ
Pirates
แท้ครับ............
Rocketman
องค์รวมให้ แท้
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3