SALE SALE SALE อยากได้เท่าไหร่ ต่อมาเลยค่ะ.......HERMES BIRKIN 25 ........ LINDy Rubis ....KELLY 28 ราคามิตรภาพ
โดย nuudee
nuudee
สวัสดีค่ะ วันนี้ขออนุญาตขายของค่ะ ทุกชิ้นเปนของแท้แน่นอนค่ะ หากลูกค้าท่านใดสนใจ แต่ไม่แน่ใจ จะนำเข้าห้องตรวจสอบ สามารถทำได้เลยนะคะ ไม่ต้องขออนุญาตค่ะ
เนื่องจากแม่ค้าอยู่เชียงใหม่ ฉะนั้นขออนุญาตส่งเปนEMS เท่านั้นนะคะ ขายมานานค่ะ ไม่เคยมีปัญหา
หากสนใจสินค้า รบกวนโทร 081 88 44 252 (((line nuudeenondh)))
สินค้าทุกชนิด ต่อรองได้บนความเปนไปได้นะคะ
''''''''ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ''''''''

HERMES BIRKIN.25 สีม่วง raisin หนัง chevre หนา เปนทรง ไม่ย้วย สภาพดีมากค่ะ ตามมุมไร้รอยถลอก
อปก. มีกล่อง ถุงผ้า ให้ค่ะ stamp I
ขาย 245000 บาm
ขอรูปเพิ่มทางไลน์นะคะ nuudeenondh

HERMES LINDY 30 RUBIS หนังCLEMENCE .. stamp R
สภาพดีมาก สติ๊กเกอร์บางจุด ยังไม่ได้แกะเลยค่ะ
อปก กล่อง ถุงผ้า
ขาย 210000 บาท ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ
ขอรูปเพิ่มทางไลน์นะคะ nuudeenondh

HERMES KELLY 28 VAche Liegee หนังเปนทรง แข็งและหนา คล้ายๆหนังchevre นะคะ
สภาพดี ตามมุม และตัวกระเป๋าไม่มีรอย
ได้มาจากคุณหนูแก้วค่ะ มั่นใจได้ว่าของแท้แน่นอน
อปก ถุงผ้า แม่กุญแจและลูก สายยาว ถุงกระดาษ
ขาย 210000 บาท
line nuudeenondh

YSL SNEAKER SZ 38.5
ของใหม่นะคะ มีถุงผ้า เชือกสำรอง
ขาย 15500SALE SALE SALE 9500 net net

ขอบคุณsbn มากค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3