กระเป๋าถือทรงยาว Burberry 1850 บาท,กระเป๋าถือผ้า Burberry 1250 บาท,กระเป๋าถือหนัง Burberry 2000 บาท,กระเป๋าถือทรงสปีดี้ 25 Burberry 2000 บาท,รองเท้า Gucci 1250 บาท,รองเท้าคัทชู Miu Miu 900 บาท
โดย Neungli
Neungli
[INDENT]

กระเป๋าถือแบรนด์ Burberry สภาพดีค่ะ ไร้ตำหนิ เหมือนใหม่ ตัวกระเป๋าเป็นผ้าวูลผสมหนังแท้ จุของได้เยอะ รุ่นนี้หายากมากค่ะ สวยน่ารัก ส่งต่อแค่ 1850 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

นาฬิกาใหม่เอี่ยม Gucci หน้าปัดสีน้ำเงิน พร้อมกล่องหนังและใบรับประกันสองปี สามารถเข้าช็อปได้ทั่วโลกค่ะ ซื้อมา 32600 บาท แต่ขอส่งต่อแค่ 18500 บาท เพิ่งซื้อมาเมื่อต้นเดือนนะคะ ราคารวมส่งเคอร์รี่ให้แล้วค่ะ ถ้านัดรับขอโอนมัดจำ 1000 บาทค่ะ

กระเป๋าถือ Burberry สภาพดีมาก ขนาด 9x6.5 นิ้วค่ะ ไร้ตำหนิ สะอาดทั้งด้านนอกและด้านใน สายจับยังแข็ง ตัวกระเป๋าแข็งเป็นทรง ด้านหลังมีช่องใส่ของใหญ่ ด้านในมีช่องเล็กอีกค่ะ สามารถใส่โทรศัพท์ กระเป๋าเงินเล็กและเครื่องสำอางได้หมดค่ะ ส่งต่อแค่ 2000 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

กระเป๋าถือสภาพดี Burberry ตัวกระเป๋าเป็นผ้า ตัวหูจับเป็นหนังค่ะ ไม่มีตำหนิหนัก ขนาด 12.7 x 5.8 นิ้วค่ะ ส่งต่อ 1250 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

กระเป๋าถือทรงสปีดี้ไซส์ 25 แบรนด์ Burberry พร้อมถุงใส่ ตัวกระเป๋าแข็งเป็นทรงสวย ไม่มีตำหนิหนักค่ะ ตำหนิจะอยู่ที่มุมด้านล่าง มีรอยแต่ไม่มีผลอะไรต่อการใช้งาน สายถือยังแข็ง แต่เริ่มแห้งนะคะ ไม่มีรอยแตกใดใด ส่งต่อแค่ 2000 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

รองเท้ารัดส้น แบรนด์ Gucci ไซส์ 35.5 สภาพโดยรวมดีค่ะ มีร่องรอยการใช้งานบ้างเป็นธรรมดา น้ัำหนักเบานะคะ ใส่สบาย ไร้ตำหนิหนักค่ะ ส่งต่อแค่ 1250 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

รองเท้่าคัทชู แบรนด์ Miu Miu สภาพดีมากค่ะ ไร้ตำหนิ เบอร์ 36.5 ดีไซน์กระดุมน่ารักค่ะ ใส่สบาย ส่งต่อแค่ 900 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

สนใจไลน์ neungli หรือโทร 061-303-6191 ค่ะ

แบลคลิสต์โทร 081-894-9494 ไลน์ไอดี Tukta (Will Wait)-2 จองสินค้าไว้ตั้งแต่วันเสาร์ ยอด 8,000 บาท แม่ค้าก้อให้โอนวันจันทร์ที่ 13 กุมภาพันธ์ เนื่องจากเห็นว่าไปรษณีย์เปิดทำการวันอังคาร แจ้งเตือนตั้งแต่เก้าโมงเช้าวันจันทร์ ก้อไม่อ่านไลน์ ส่งข้อความไปก้อไม่ตอบกลับ โทรไปแจ้งก่อนเที่ยง ก้อบอกว่างานยุ่ง สะดวกโอนเย็น จนถึงเวลาหกโมงเย็นก้อไม่อ่านไลน์อะไรเลย ไม่ไหวค่ะ ทำให้เสียเวลาการขาย

[/INDENT]
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3