รบกวนผู้ชำนาญตรวจสอบเป๋า Prada Saffiano Lux 2 Zip เป๋าปี 2012
โดย pimsinee
pimsinee
รบกวนผู้ชำนาญตรวจสอบเป๋า Prada Saffiano Lux 2 Zip เป๋าปี 2012
พอดีใบนี้น้องสาวได้มาจากเพื่อน TM ที่ลงขายใน SBN ตามรูปแรก
เพื่อความมั่นใจส่งต่อลูกค้าท่านอื่น รบกวนตรวจสอบเพิ่มให้หน่อยนะค่ะ
(ไม่มีความรู้เรื่องเป๋า Prada เลยค่า)
ขอขอบคุณผู้ชำนาญล่วงหน้าใน ณ ที่นี่ที่สละเวลาตรวจสอบให้ค่ะ
รวมถึงขอบคุณพื้นที่ดีๆของ SBN คร้า

Thank you SBN ka
Rocketman
องค์รวมให้ แท้
Pirates
แท้ครับ..........
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3