รบกวนช่วยตรวจสอบ PRADA ให้ทีนะคะ ขอบพระคุณล่วงหน้าค่า
โดย peacekitt
peacekitt
สวัสดีค่ะ
รบกวนทุกท่านช่วยตรวจสอบกระเป๋า PRADA ใบนี้หน่อยนะคะ
พอดีซื้อมาจากเพื่อนของน้องสาวค่ะ แล้วใช้ไปได้ประมาณ ไม่ถึงปี (โดยใช้สลับกับในอื่นตลอด)
อยู่มาวันหนึ่ง หูหิ้วด้านหนึ่งตรงสายสะพายข้างขาด (ที่เย็บมากับหูกระเป๋า) ขาดออกจากกระเป๋าค่ะ
แล้วพวกด้ายก็หลุดรุ่ย รวมถึงฐานและมุมกระเป๋าก็มีรอยกาวค่ะ
รบกวนทุกท่านทีนะคะ
ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

Contented by peacekitt @ Siambrandname

Rocketman
หากเพิ่มภาพโค้สอัพ แบรนด์เพรทด้านใน-นอก อีกสักรอบก็จะเป็นประโยชน์มากขึ้นครับ
Pirates
โดยรวม + ครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3