ราคาดี สภาพเริ่ดดดด YSL MUSE2 YSL CLUTCH BALENCIAGA WALLET
โดย nothingbetween
nothingbetween
กระเป๋าทุกใบเราซื้อเอง ใบไหนไม่ใช้แล้วก็เอามาปล่อย
ของแท้ 100% อันไหนใช้น้อยก็บอกว่าน้อย อันไหนใช้เยอะก็บอกว่าเยอะ
รูปถ่ายเห็นชัดทุกใบ อยากได้มุมไหนเพิ่ม ไลน์มาขอได้ไม่ต้องเกรงใจค่ะ
ราคาต่อได้ แต่จะลดป่าวอีกเรื่องนึงน้า 555

ยินดีต้อนรับลูกค้าทุกคน แต่ขอกฎแค่ 4 ข้อค่ะ
1. โอนเงินหลังCFภายใน2วัน
2. ​CC แจ้งภายใน24ชั่วโมง ถ้าหายขอBlack list ไม่ซื้อขายกันอีกนะคะ
3. สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
4. ส่งลงทะเบียนฟรี EMS 50 บาทค่ะ

PM or Line: maniisa

USED ONCE! YSL CLUTCH IN DARK BEIGE 20500 BAHT

อุปกรณ์ครบ มีถุงผ้า ตัวอย่างหนัง การ์ดค่ะ

YSL MUSE2 22000 BAHT สภาพสวยตามรูปเลยค่ะ

สีตรงขอบด้านบนซีดนิดนึง ตามรูปค่ะ คือนิดเดียวจริงๆ พยายามถ่ายแล้ว ยังแทบมองไม่เห็น

อะไหล่งาม ไม่มีรอยค่ะ

มุมไม่ยุ่ย

USED BALENCIAGA WALLET 11000 BAHT
สภาพดี หนังไม่ซีด สีเหมือนในรูปเลยค่ะ
ชอบความยับของใบนี้มาก ยับกำลังดีเลย

ด้านในใสสะอาด

อุปกรณ์จัดเต็ม มีครบทุกชิ้น ตั้งแต่ถุงผ้า กล่อง ยันการ์ดและกระดาษคั่นช่องบัตรเดรดิต

LV SPEEDY30 ปี 2012
--------SOLD---------

LEAF ยังแข็งโป๊ก

ด้านข้างเอาไปเสยสิ่งกีดขวาง เลยเป็นรอยเล็กน้อย

เพื่อความยุติธรรม อีกข้างจึงไม่น้อยหน้า

PM or Line: maniisa

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3