++ NEW!! SALE Victoria's Secret sport bra, sleepwear, underwear พร้อมส่ง++
โดย luvlv
luvlv
New! Victoria's secret Kimono เสื้อคลุมใส่นอน / คลุมอาบนำ้ free size 990THB
NEW! victoria's secret pajamas set ชุดนอนแขนขายาว พร้อมผ้าปิดตา size XS & S มีไซส์ละ 1 set 2,190THB
NEW! victoria's secret pajamas set ชุดนอนแขนขายาว พร้อมผ้าปิดตา size XS 2,190THB
New! underwear กางเกงใน ทุกตัว size S ใหม่ป้ายห้อยทุกตัวค่ะ ตัวละ 390 บาท
New! underwear กางเกงใน size S ใหม่ป้ายห้อยทุกตัวค่ะ SALE ตัวละ 390 บาท
New! underwear กางเกงใน size S ใหม่ป้ายห้อยทุกตัวค่ะ SALE ตัวละ 390 บาท
New! Beanie Victoria Sport free size 590THB
กติกาซื้อขาย
1.ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้า ดังนั้นโปรดตัดสินใจให้ดีก่อน Confirm
2.หากมี confirm พร้อมกันหลายท่าน ขอให้สิทธิ์คนพร้อมจ่ายเงินก่อนนะคะ
3.สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้แน่นอน 100% ไม่แท้ยินดีคืนเงินค่ะ
4.ค่าจัดสั่งทั่วประเทศลงทะเบียน 50 บาทค่ะ

สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม line: mayavilairat นะคะ ขอบคุณมากค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3