Are you ready for Valentine's??? == Bally == YSL == Balenciaga == Bally == YSL
โดย YouMe
YouMe
Before Shopping ka
- CC, CF by PM, phone: 099-262-6297, Line: faboulizta
,email (faboulizta@hotmail.com),
- Bank: SCB (206-215169-5) and Kbank (797-2-06245-0) only ka

สนใจสอบถามได้ค่ะ แม่ค้าใจดี ^__^

---------------------------------------------------------
(( NEW!! )) Bally Card holder ของใหม่พร้อมส่งค่ะ

กระเป๋าใส่นามบัตร Bally เรียบหรูดูดี เหมาะกับซื้อห้คุณแฟนมากกกก รับรองว่าถูกใจผู้รับแน่นอนค่ะ
มีช่องเยอะ ขนาดกำลังดี ฟังก์ชั่นได้เลยค่ะใบนี้ คุ้มมม

==== SALES 4,999 Baht คุ้มมากค่ะ ราคานี้ == ดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

-------------------------------------------------------------------------------

(((NEW!!))) YSL Clutch ปี 2016 สีทอง สวยงามคุ้มค่า มีไว้ออกงานซักใบนะคะ
ของใหม่ อุปกรณ์ครบ ถุงผ้า การ์ด หนังตัวอย่าง (รุ่นนี้เริ่มหาของยากละน้า เหลือใบเดียวค่ะรีบหน่อยนะ)
==== CF ==== พร้อมโอนลดได้นิดหน่อยค่ะ

------------------------------------------------------------

(((NEW!!)))
YSL Wallet รุ่นนี้มี 2 ใบค่ะ สีดำ กับ น้ำตาล สวยทั้ง 2 ใบเลยค่ะ
ของใหม่ อุปกรณ์ครบ กล่อง การ์ด ดูดีเลอค่ามาก ช่องเยอะ ไซส์กำลังสวยเลย

==== 17,900 Baht ==== พร้อมโอนลดได้นิดหน่อยค่ะ

1) ดำ

2) น้ำตาล

--------------------------------------------------------------

(USED) Balenciaga mini สีดำ GHW ปี 2016 เพิ่งซื้อไม่กี่เดือน ใช้ไม่เยอะ สภาพดีค่ะ
อุปกรณ์ครบ ถุงผ้า การ์ด หนัง ใบนี้สวยคุ้มแน่นอน

==== SOLD OUT =====

----------------------------------------

Thank u na ka!! Thanks SBN ka!!
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3