รบกวนขอความเห็นค่ะ LV Jeune Fille PM ปลอมหรือไม่คะ
โดย Brianna
Brianna
โดยรวมสภาพดี สายเปลี่ยนสีค่ะ
เราเป็นคนที่ซื้อ LV ไม่ค่อยเยอะ และใบก่อนๆก็ถอยจากช็อปค่ะ
พักหลังมานี้ชอบวินเทจ และอยากได้ Jeune Fille มาก พอเจอด้วยความอยากได้ ก็เลยซื้ออย่างรวดเร็วและสะเพร่า
:(:(:(
พอได้ของมาเราพบว่าไม่มี Date Code และ Stamp เป็น Malletier ดังรูป (หากเพื่อนๆอยากได้รูปมุมไหนเพิ่ม บอกได้เลยนะคะ)
หาอ่านสืบค้นก็พบว่ามีความเป็นได้ทั้งของแท้และของปลอม ตอนนี้เลยอยากขอความเห็นจากเพื่อนๆหน่อยค่ะ

และถ้าเป็นของแท้ อยากทราบว่าประมาณปีไหนคะ

Contented by Brianna @ Siambrandname

Rocketman
องค์รวมให้ แท้
Pirates
แท้ครับ............
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3