นาฬิกาใหม่ Gucci Twirl 32,000 บาท, กระเป๋าถือหนังแท้ Miu Miu 2050 บาท, กระเป๋าถือ Burberry 2500 บาท และ 1650 บาท
โดย Neungli
Neungli
[h=2][/h]

[INDENT]

นาฬิกาใหม่ป้ายห้อย Gucci Twirl พร้อมอุปกรณ์ค่ะ กล่องและใบการันตี ซื้อมาเมื่อวานนี้ค่ะ การันตีสองปี ทุกอย่างยังหุ้มพลาสติกค่ะ สวยหรูมากค่ะ ส่งต่อแค่ 32000 บาท ผ่อนได้ 3 งวดนะคะ รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

กระเป๋าถือหนังแท้สีดำ แบรนด์ Miu Miu สภาพสวยค่ะ สะอาดทั้งนอกทั้งใน ตำหนิหนักไม่มี หนังนิ่มเหมือนหนังแกะค่ะ จุของได้เยอะมากค่ะ มาพร้อมถุงใส่ค่ะ ส่งต่อแค่ 2050 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

กระเป๋าถือ Burberry สภาพดีค่ะ มาพร้อมถุงใส่ ตำหนิหนักไม่มี มุมไม่ขาดไม่ถลอก ด้านในสะอาด หูจับยังแข็งเป็นทรง จุของได้เยอะ แถมผ้าพันหูจับฟรี ส่งต่อแค่ 2500 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

กระเป๋าถือ Burberry ทรงวินเทจ ขนาดใหญ่พอควรค่ะ จุของได้เยอะมากค่ะ ตัวกระเป๋าไม่มีตำหนิหนัก ด้านในสะอาด ตรงมุมและหูจับมีรอยค่ะ แต่ไม่มีผลอะไรต่อการใช้งาน ส่งต่อแค่ 1650 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

สนใจไลน์ neungli หรือโทร 061-303-6191

[/INDENT]
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3