++++ลดสุดๆๆ Brand New Proenza PS1 Mini 28,900 เท่านั้น++++
โดย pun913
pun913
Givenchy Bow Cut Wallet On Chain สดๆร้อนๆจาก Harrods เป็นหนังคล้าย Caviar ของ Chanel นะคะ
PS1 Mini สีเทาคุณหนู น่ารักมากๆ เหลือใบเดียวนะคะ ขอโทษสีรูปอาจจะเพี้ยนหน่อย ดูสีจริงรูปข้างล่างได้เลยค่ะ
Givenchy Bow Cut Wallet On Chain สดๆร้อนๆจาก Harrods เป็นหนังคล้าย Caviar ของ Chanel นะคะ
PS1 Mini สีเทาคุณหนู น่ารักมากๆ เหลือใบเดียวนะคะ ขอโทษสีรูปอาจจะเพี้ยนหน่อย ดูสีจริงรูปข้างล่างได้เลยค่ะ
Givenchy Bow Cut ราคา 34,900 จากราคาเต็ม 43,900 >> SOLD ka

PS1 Mini มีใบเดียว ปล่อยที่ 32,900 จากราคาเต็ม
37,900 >> ลดเหลือ 28,900

ได้มาจาก Harrods Boxing day sales ค่ะ ตอนนี้ของหมดไปหมดแล้ว

สนใจคุยได้เลยนะคะ ลดจากราคาเต็มมากกว่าหนึ่งหมื่นบาท

อยากได้รูปเพิ่มเติม หรือ คุยกัน ไลน์ มาได้เลยค้า :smile: ยินดีตอบทุกคำถาม

Line: punms

ไม่รับจองค่ะ confirm ต่อเมื่อได้รับมัดจำ 10% นัดรับของกันดีกว่านะคะ สบายใจทั้งสองฝ่าย

ขอบคุณ sbn ค่าาา

Contented by pun913 @ Siambrandname

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3